[PC] Ghost Maste เกมส์เป็นผีวางแผนหลอกคน ~ ฮาก๊ากครับ ^_^ Bankreborn

Join the forum, it's quick and easy

[PC] Ghost Maste เกมส์เป็นผีวางแผนหลอกคน ~ ฮาก๊ากครับ ^_^ Bankreborn

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
ติดต่อได้ที่ http://cartoonza.thai-forum.net/

4 posters

[PC] Ghost Maste เกมส์เป็นผีวางแผนหลอกคน ~ ฮาก๊ากครับ ^_^

Yamamoto Takeshi
    Yamamoto Takeshi
    เริ่มมาเฟีย
    เริ่มมาเฟีย

ชื่อเล่น ชื่อเล่น : สวัสดีครับ

ผมโฮมนะ อายุ 14

ในนามของ DJ Home Remix

ตัวละครในReborn ที่ชอบ Yamamoto Takeshi นะครับ ^^

ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยครับ
    Zodiac Zodiac : Pisces

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 69
    พลังไฟ พลังไฟ : 3
    Join date Join date : 13/03/2011
    อายุ อายุ : 27
    ที่อยู่ ที่อยู่ : Namimori & School
    Job/hobbies Job/hobbies : I don't know
    Humor Humor : I don't know
    ฝ่าย ฝ่าย : วองโกเล่
    อารมณ์ อารมณ์ : อารมณ์ง่วง

[PC] Ghost Maste เกมส์เป็นผีวางแผนหลอกคน ~ ฮาก๊ากครับ ^_^ Empty [PC] Ghost Maste เกมส์เป็นผีวางแผนหลอกคน ~ ฮาก๊ากครับ ^_^

ตั้งหัวข้อ by Yamamoto Takeshi Wed Mar 16, 2011 12:51 am

[PC] Ghost Maste เกมส์เป็นผีวางแผนหลอกคน ~ ฮาก๊ากครับ ^_^ Ghostmaster0

เกมส์นี้เราจะได้ควบคุมบรรดาผีต่างๆ หลากหลายชนิดเพื่อหลอกคนให้ขวัญกระเจิงหนีออกจากบ้านไปเลย
    ซึ่งรูปแบบเกมส์จะเป็นแนววางแผนเป็นหลักๆ ภายในเกมส์มีลูกเล่นเยอะมากทั้งชนิดผี ด่านต่างๆ
    จำนวนคนที่จะให้เราหลอก แถมยังมีการใช้แต้มเพื่อปลดล๊อคผีและท่าเด็ดๆของผี
    เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพในการหลอกให้เฉียบขาดยิ่งขึ้น เช่นถ้าเราสั่งให้ผีทำให้ของในห้องเคลื่อนไหว
    คนอาจจะแค่งงๆ หรือตกใจ แต่ถ้าเราสั่งให้ผีถอดหัวให้ดูหล่ะสิ น่าคิด! รวมๆเกมส์นี้ฮาครับ

[PC] Ghost Maste เกมส์เป็นผีวางแผนหลอกคน ~ ฮาก๊ากครับ ^_^ Ghostmaster10 [PC] Ghost Maste เกมส์เป็นผีวางแผนหลอกคน ~ ฮาก๊ากครับ ^_^ Ghostmaster1
    [PC] Ghost Maste เกมส์เป็นผีวางแผนหลอกคน ~ ฮาก๊ากครับ ^_^ Ghostmaster2 [PC] Ghost Maste เกมส์เป็นผีวางแผนหลอกคน ~ ฮาก๊ากครับ ^_^ Ghostmaster3
    [PC] Ghost Maste เกมส์เป็นผีวางแผนหลอกคน ~ ฮาก๊ากครับ ^_^ Ghostmaster5 [PC] Ghost Maste เกมส์เป็นผีวางแผนหลอกคน ~ ฮาก๊ากครับ ^_^ Ghostmaster4
    [PC] Ghost Maste เกมส์เป็นผีวางแผนหลอกคน ~ ฮาก๊ากครับ ^_^ Ghostmaster8 [PC] Ghost Maste เกมส์เป็นผีวางแผนหลอกคน ~ ฮาก๊ากครับ ^_^ Ghostmaster7

System: PIII 450MHz or equivalent
    RAM: 128 MB
    Video Memory: 16 MB
    Hard Drive Space: 750 MB

วิธีการติดตั้งเกมส์
    1.แตกไฟล์ด้วย Winrar
    2.จะได้ไฟล์ Ghost Master [Spyman].iso มาครับ
    3.Mount image ไฟล์ Ghost Master [Spyman].iso แล้วติดตั้งเกมส์ตามปกติครับ
    4.ติดตั้งเสร็จแล้วไปก๊อปปี้ Crack มาทับในแฟ้มเกมส์ที่ติดตั้งไว้
    (Crack อยู่ภายในไฟล์ที่ Mount image ชื่อแฟ้ม Crack)
    5.ไปหลอกคนกันได้เลยครับ

วิธีเล่นเบื้องต้น:

ถ้าเราอยากหลอกคนกด
    1.เลือกบ้านที่จะหลอก
    2.เลือก Ghost ที่เราอยากจะหลอกคน
    3.เมื่อเลือกเสร็จแล้วกดตรง Ghost
    4.เลือก Bind เพื่อให้ ghost สิงสถิต (ลืมบอกไปต้องหาที่ให้ ghost สิงสถิตด้วย )
    5.เลือก power แล้วเลือกพลังเองครับ (มันจะหลอกเฉพาะตอนมีคน)

ถ้าเราอยากยกเลิกการสิงสถิตนะที่นั่นของ ghost
    1.กดที่ตัว ghost
    2.เลือกที่ Bench

ปลดล็อคผี :
    เราต้องหาผีตัวนั้นๆที่อยู่ในบ้านแล้วจัดการยังไงก็ได้ให้โซ่ที่ติดอยู่กับผีตัวๆนั้นๆหลุดได้

>>> DOWNLOAD <<<

ช่วยโพสขอบคุณเพื่อเป็นกำลังใจในเกมส์ต่อๆไปด้วยนะครับ

[url=http://bbs.truefaster.com/link/out.php?url=http://j.mp/blogcenter]
    eytopboy001
    eytopboy001
    เริ่มมาเฟีย
    เริ่มมาเฟีย

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 61
    พลังไฟ พลังไฟ : 4
    Join date Join date : 22/02/2011
    อารมณ์ อารมณ์ : อารมณ์ง่วง

[PC] Ghost Maste เกมส์เป็นผีวางแผนหลอกคน ~ ฮาก๊ากครับ ^_^ Empty Re: [PC] Ghost Maste เกมส์เป็นผีวางแผนหลอกคน ~ ฮาก๊ากครับ ^_^

ตั้งหัวข้อ by eytopboy001 Sat Apr 02, 2011 2:37 pm

[PC] Ghost Maste เกมส์เป็นผีวางแผนหลอกคน ~ ฮาก๊ากครับ ^_^ 768946
    namahoya
    namahoya
    มาเฟียหน้าใหม่
    มาเฟียหน้าใหม่

ชื่อเล่น ชื่อเล่น : บอส
    Zodiac Zodiac : Leo

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 122
    พลังไฟ พลังไฟ : 0
    Join date Join date : 27/02/2011
    อายุ อายุ : 28
    ฝ่าย ฝ่าย : วาเรีย
    อารมณ์ อารมณ์ : อารมณ์ดี

[PC] Ghost Maste เกมส์เป็นผีวางแผนหลอกคน ~ ฮาก๊ากครับ ^_^ Empty Re: [PC] Ghost Maste เกมส์เป็นผีวางแผนหลอกคน ~ ฮาก๊ากครับ ^_^

ตั้งหัวข้อ by namahoya Thu Apr 07, 2011 4:49 pm

ขอบคุณจ้า
    hongza2010
    เริ่มมาเฟีย
    เริ่มมาเฟีย

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 32
    พลังไฟ พลังไฟ : 0
    Join date Join date : 21/03/2011
    ที่อยู่ ที่อยู่ : 9/11
    Job/hobbies Job/hobbies : หาโปรแกรมลงคอม
    Humor Humor : ผู้หญิงทำไมบินได้..เพราะใส่ผ้าอานาไมมีปีก

ตั้งหัวข้อ by hongza2010 Thu Apr 21, 2011 7:17 pm

ขอบคุณ

เวลาขณะนี้ Mon May 20, 2024 12:10 am