Rapunzel ราพันเซล เจ้าหญิงผมยาวกับโจรซ่าจอมแสบ Bankreborn

Join the forum, it's quick and easy

Rapunzel ราพันเซล เจ้าหญิงผมยาวกับโจรซ่าจอมแสบ Bankreborn

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
ติดต่อได้ที่ http://cartoonza.thai-forum.net/

3 posters

Rapunzel ราพันเซล เจ้าหญิงผมยาวกับโจรซ่าจอมแสบ

rebornbamag
    rebornbamag
    เริ่มมาเฟีย
    เริ่มมาเฟีย

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 43
    พลังไฟ พลังไฟ : 1
    Join date Join date : 19/02/2011
    ฝ่าย ฝ่าย : วองโกเล่
    อารมณ์ อารมณ์ : อารมณ์ดี

Rapunzel ราพันเซล เจ้าหญิงผมยาวกับโจรซ่าจอมแสบ Empty Rapunzel ราพันเซล เจ้าหญิงผมยาวกับโจรซ่าจอมแสบ

ตั้งหัวข้อ by rebornbamag Mon Mar 14, 2011 6:38 pm

[You must be registered and logged in to see this image.]เรื่องย่อ Rapunzel ราพันเซล เจ้าหญิงผมยาวกับโจรซ่าจอมแสบ

วอลท์ ดิสนีย์ พิคเจอร์ส ภูมิใจเสนอ เทพนิยายผจญภัยที่หฤหรรษ์ที่สุดเรื่องหนึ่ง ราพันเซล เจ้าหญิงผมยาวกับโจรซ่าจอมแสบ เมื่อ ฟลินน์ ไรเดอร์ (ให้เสียงโดย แซคคารี เลวี่) โจร ซ่าสุดแสบ แต่ทว่าหน้าตาดี ที่มีค่าหัวมากที่สุดในอาณาจักร ได้เข้าไปซ่อนตัวอยู่ในหอคอยลึกลับ แต่กลับถูกจับเป็นตัวประกันซะเอง โดย ราพันเซล (ให้เสียงโดย แมนดี้ มัวร์) สาว สวยสุดเซี้ยว ที่มีผมสีทองสลวยสวยเก๋ ยาวถึง 70 ฟุต เธอทำข้อตกลงกับโจรหนุ่มสุดหล่อว่า จะปล่อยเขาไปถ้าเขาสามารถพาเธอออกไปจากหอคอยที่เธอถูกขังอยู่มานานหลายปีได้ หนุ่มซ่าสาวแสบเลยต้องจับคู่ออกผจญภัย เพื่ออิสรภาพของตัวเอง โดยมีผู้ร่วมทางคือ ม้าคู่หูของ ฟลินน์ และ กิ้งก่าที่หวงเจ้าของสุด ๆ ของ ราพันเซล

[You must be registered and logged in to see this link.]

(เฉพาะเน็ตแรงน่ะจ๊ะ)
    credit :[You must be registered and logged in to see this link.]
    wiwa09
    เริ่มมาเฟีย
    เริ่มมาเฟีย

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 35
    พลังไฟ พลังไฟ : 0
    Join date Join date : 18/02/2011

Rapunzel ราพันเซล เจ้าหญิงผมยาวกับโจรซ่าจอมแสบ Empty Re: Rapunzel ราพันเซล เจ้าหญิงผมยาวกับโจรซ่าจอมแสบ

ตั้งหัวข้อ by wiwa09 Wed Mar 16, 2011 9:19 pm

ขอบคุณค่ะ
    l3ackcashz
    l3ackcashz
    มาเฟียฝึกฝน
    มาเฟียฝึกฝน

ชื่อเล่น ชื่อเล่น : BANKKY (แบงค์กี้)
    จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 308
    พลังไฟ พลังไฟ : 5
    Join date Join date : 23/02/2011
    ที่อยู่ ที่อยู่ : เมืองนามิโมริ

Rapunzel ราพันเซล เจ้าหญิงผมยาวกับโจรซ่าจอมแสบ Empty Re: Rapunzel ราพันเซล เจ้าหญิงผมยาวกับโจรซ่าจอมแสบ

ตั้งหัวข้อ by l3ackcashz Fri Mar 18, 2011 1:33 pm

ขอบคุงค๊าบ [You must be registered and logged in to see this image.]

เวลาขณะนี้ Mon May 20, 2024 2:31 am